division3.imm@gmail.com 1178 / 062-1419954

(ไทย) พ.ร.บ.ตำรวจแห่งชาติ พ.ศ.2565 มาตรา 92 ห้ามมิให้สั่งให้ข้าราชการตำรวจที่สังกัดสถานีตำรวจไปปฏิบัติหน้าที่ในส่วนราชการอื่น

Sorry, this entry is only available in ไทย.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

 

บริการประชาชน